Papa Leo XIV Agundulika Kuwa na Saratani ya Mapafu

Share this story

Papa Leo XIV ameripotiwa kugundulika kuwa na saratani ya mapafu baada ya kufanyiwa upasuaji wa kuondoa uvimbe katika eneo la mapafu.

Kwa mujibu wa taarifa kutoka Vatican, uchunguzi wa uvimbe mdogo ulioondolewa wakati wa upasuaji ulithibitisha kuwa ulikuwa na adenokarsinoma, aina ya saratani inayoweza kuathiri mapafu.

Vatican imeongeza kuwa vipimo vilivyofanyika kabla ya upasuaji vilikuwa tayari vimeashiria uwezekano wa kuwepo kwa saratani hiyo.


Share this story

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Previous post Kenya Shujaa Make History with Fifth Consecutive Safari Sevens Title