Mudavadi Amtembelea Oburu Odinga Hospitalini

Share this story

Waziri Mkuu Musalia Mudavadi amemtembelea Kiongozi wa ODM na Seneta wa Siaya, Oburu Odinga, hospitalini na kusema anaendelea vizuri katika kipindi chake cha kupona.

Mudavadi alifanya ziara hiyo Jumatano, Oktoba 7, baada ya kurejea kutoka Bondo, Siaya County, ambako alihudhuria hafla ya kukabidhi na kuweka wakfu makumbusho ya marehemu aliyekuwa Waziri Mkuu, Raila Odinga.

Katika ziara hiyo, Mudavadi alimweleza Oburu kuhusu yaliyojiri Bondo, ambapo viongozi wa kitaifa pamoja na Wakenya kutoka maeneo mbalimbali walikusanyika kuenzi maisha na urithi wa marehemu Raila Odinga.

Ofisi ya Mudavadi ilisema Oburu alishukuru kwa uwepo na uungwaji mkono wa Rais William Ruto, viongozi wengine wa kitaifa pamoja na wananchi wa Siaya na Nyanza wakati wa hafla hiyo.

Oburu, ambaye hakuhudhuria hafla hiyo kwa sababu ya maagizo ya madaktari, alisema anazingatia masharti ya kupumzika na kupunguza shughuli za kimwili hadi atakaporejea kikamilifu.

Mudavadi alimtakia Oburu nafuu na ahueni kamili, huku akisema Wakenya wengi wanaendelea kumuombea na kusimama naye katika kipindi hiki.


Share this story

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Previous post Mwamuzi Amkabidhi Messi Kadi za Njano na Nyekundu Kama Kumbukumbu