Mwamuzi Amkabidhi Messi Kadi za Njano na Nyekundu Kama Kumbukumbu

Share this story

BAADA ya filimbi ya mwisho katika mchezo wa Argentina dhidi ya Benin, kulikuwa na tukio la kipekee lililomlenga Lionel Messi katika siku yake ya mwisho akiwa na timu ya taifa.

Mwamuzi wa mchezo huo, Fernando Véjar wa Chile, alimkabidhi Messi kadi ya njano na kadi nyekundu alizokuwa ametumia kwenye mchezo huo kama kumbukumbu ya safari yake ya kimataifa. Messi alizipokea kwa tabasamu huku akisherehekewa na wachezaji wenzake, wapinzani na mashabiki.

Tukio hilo lilikuwa la kipekee zaidi kwa kuzingatia kwamba Messi alimaliza mechi hiyo bila kuonyeshwa kadi yoyote; kadi hizo zilitolewa kama zawadi ya kumbukumbu, si adhabu.

Messi aliaga soka la kimataifa kwa ushindi wa 3-0 dhidi ya Benin, akifunga bao moja na kutoa assists mbili katika mchezo wake wa 208 na wa mwisho akiwa na Argentina.

Ilikuwa mwisho wa safari ya miaka 21 iliyojaa mafanikio, machozi na historia kwa mmoja wa wachezaji mashuhuri zaidi katika soka la dunia.


Share this story

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Previous post The end of an era : Lionel Messi Retires from International Football