Cristiano Ronaldo Ajiunga Tena na Al Nassr Akilenga Kufikisha Magoli 1,000

Share this story

Cristiano Ronaldo amerejea katika klabu yake ya Al Nassr nchini Saudi Arabia, akiwa amebakisha magoli 21 pekee kufikisha mabao 1,000 katika soka la ushindani. Ronaldo kwa sasa ana magoli 979 katika maisha yake ya soka la ushindani.

Ronaldo mwenye umri wa miaka 41 alirejea Al Nassr baada ya kuondoka katika kambi ya timu ya taifa ya Ureno kufuatia kutocheza katika ushindi wa Ureno dhidi ya Norway na taarifa kwamba hangeanza mchezo dhidi ya Denmark.

Kocha wa Ureno, Jorge Jesus, amesema milango ya timu ya taifa bado iko wazi kwa Ronaldo, akisisitiza kuwa uamuzi wa kurejea utakuwa wa mshambuliaji huyo mwenyewe.

Ronaldo sasa anaendelea na maandalizi yake akiwa na Al Nassr, huku safari yake ya kufikisha rekodi ya magoli 1,000 ikiendelea.


Share this story

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Previous post Oburu Odinga Admitted to Nairobi Hospital for Treatment