Bunge la Kaunti ya Taita Taveta Laidhinisha Uteuzi wa Vumi Ngaleri Ringo

Share this story

Bunge la Kaunti ya Taita Taveta limeidhinisha mchakato wa uteuzi wa Vumi Ngaleri Ringo kuwa mjumbe wa County Public Service Board (CPSB).

Uteuzi huo uliwasilishwa mbele ya Kamati ya Bunge inayoshughulikia Utawala, Usalama, Ugatuzi, Ushirikishwaji wa Umma, Huduma za Jamii na Udhibiti wa Dawa za Kulevya, ambayo ilifanya zoezi la kumhoji na kumfanyia uhakiki.

Zoezi hilo liliongozwa na Mwenyekiti wa Kamati, Hon. Isack Matolo, MCA, ambapo Ringo aliulizwa maswali kuhusu sifa zake za kielimu na kitaaluma, uzoefu wake wa kazi, pamoja na uelewa wake kuhusu majukumu na mamlaka ya County Public Service Board.

Mchakato huo wa uhakiki ulilenga kutathmini iwapo Ringo anakidhi vigezo vinavyohitajika kwa nafasi hiyo kabla ya uteuzi wake kuidhinishwa.


Share this story

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Previous post BASATA YAMTOZA HARMONIZE FAINI YA SH5 MILIONI
Next post Trump Azindua Kiwanja Kipya cha Helikopta White House